C1's World
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For the memories of us, for the images that can never fade away... For the love of us, for our everlasting dreams... FOR OUR FRIENDSHIP

HomeHome  PortalPortal  GalleryGallery  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log inLog in  

|sang tac| Vi sao em khoc? - tu su

Go down 
3 posters
AuthorMessage
brooksky
Hà mã mun năm!!!
Hà mã mun năm!!!
brooksky

Female
Number of posts : 249

|sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Empty
PostSubject: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitimeSat Jul 14, 2007 1:09 pm

1 ngày kia, Hà mã thức dậy nhìn thấy cô pé mùh thường ngày vẫn thường wấn nó lại trong chăn rùi mới đi học... cô pé đoá đang nằm thẩn thờ.. đằng kia.. và nhìn đăm đăm vào cái giề đoá. Hà mã tín lại gần và chợt nhìn thấy "nét long lanh" thoáng nhẹ wa đôi mắt ẩn sau cặp kín dày cụp. Hà mã ta lìn cất tiếng:
- Tại sao con khóc? (nghe mùh mún đập Suspect)
Cô pé hem trả lời giề cả, àh và fải rùi những lúc như thế nì coá ai trả lời đc đâu... (thế mới thấy mí truyện cổ tích ông pụt pà tin hùi xưa hơi pị thíu logic á). Cô pé vẫn nhìn về nơi đó, nơi mùh cô pé đặt rất nhìu nìm tin, nhưng nhìn mãi.. nhìn mãi.. mùh vẫn hem nhìn thấy (ôi, như con khìn Shocked)
Hà mã cũng hem hỏi giề thêm, chỉ lặng lẽ nhảy lọt thỏm vào đôi tay đang run run rùi đưa cái mặt pư khủn lồ lên ngụ ý nói cô pé hãy nghiền nát, póp chặt cho vơi đi nũi lòng... nhưng cô pé chỉ... pỏ đi, tìm 1 chún pìn yên... và Hà mã ta lại pị wấn trong chăn nằm chỏng chơi 1 cách tụi nghịp háhá alien
Hà mã thíp đi 1 lúc chợt nhận thấy coá 1 pàn tay khẽ xoa nhẹ lên chởm tóc của noá, mở mắt ra và nhìn thấy ... nụ cười của cô pé... trở lại rùi, thế mới là cô pé của tôi chứ... 1 cô pé rất pít cười và cười như con khùng (thằng Hà mã im mồm, cho 1 fát là ra gầm cầu nằm nhá >"""""""""""""<)

Có lẽ cô pé đã ngùi đoá nói pít pao với Hà mã... coá thể đoá là những lời cô pé mún nhưng chẳng thể đc... chỉ đến lúc Hà mã thức dậy thì những lời nói đoá đã đi xa.. xa mãi.. theo gió... như cách cô pé vẫn thường làm

Vì sao em khóc?
Em khóc hem fải vì trái tim em đau
Em khóc hem fải vì những đìu em sắp mất
Em khóc hem fải vì những đìu đáng lẽ em đã nên khóc

...

Em khóc chỉ vì... những hạt pụi nghịch ngợm pay vào mắt em mùh thui (nhảm ớn!)

Không coá gì pên trong hem coá nghĩa là hem coá gì tùn tại
Ghét thật...
|sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 454825

Last edited by on Wed Jul 18, 2007 9:48 am; edited 1 time in total
Back to top Go down
http://my.opera.com/brooksky2710
darksinner
Always blue
Always blue
darksinner

Male
Number of posts : 147

PostSubject: Re: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitimeSat Jul 14, 2007 3:33 pm

"Em khóc vì con Nhũn nó mua em rồi , đời em bế mạc từ đây"
Trích "Những suy nghĩ cuối cùng của Hà Mã trc lúc đi xa"

Thật là đáng sợ !!!! |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 50321

Cầu cho linh hồn em hà mã sớm siêu thoát |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 662185
Back to top Go down
ginka
Music box
Music box
ginka

Female
Number of posts : 89

PostSubject: Re: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitimeSat Jul 14, 2007 8:15 pm

Seo lai lay ten Ha Ma. May ng dung de tui hieu lam nha!!!!!
Back to top Go down
brooksky
Hà mã mun năm!!!
Hà mã mun năm!!!
brooksky

Female
Number of posts : 249

PostSubject: Re: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitimeSat Jul 14, 2007 8:21 pm

Lin wa giề tới pà đâu... tuy nhin ng đời thường nói "Có tật giật mìn", hay pà là hà mã thiệt hể hể |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 502195
Back to top Go down
http://my.opera.com/brooksky2710
darksinner
Always blue
Always blue
darksinner

Male
Number of posts : 147

PostSubject: Re: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitimeSat Jul 14, 2007 8:48 pm

Có lẽ vậy rùi bạn ginka nhể , vậy là hà mã đội lốt cái lu àh
|sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 376479 |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su 967659
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su   |sang tac| Vi sao em khoc? - tu su Icon_minitime

Back to top Go down

|sang tac| Vi sao em khoc? - tu su
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» |sang tac| Viet cho dieu da cu~ - tu su
» |sang tac| Nhung cau hoi, hoi chang de lam j - linh tinh