C1's World
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For the memories of us, for the images that can never fade away... For the love of us, for our everlasting dreams... FOR OUR FRIENDSHIP

HomeHome  PortalPortal  GalleryGallery  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log inLog in  

Chuyen tinh "anh va em"

Go down 
bell
darksinner
brooksky
7 posters
Go to page : Previous  1, 2
AuthorMessage
Ti`Nu~
Cô Việt cộng dũng cảm
Cô Việt cộng dũng cảm
Ti`Nu~

Female
Number of posts : 21

Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Empty
PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 5:38 pm

ih' ih'...bay^ nha [-X Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 921445 cai' nay` la` hong^? dc nha [-X!~
Lan^` truoc' la` Anh' Pong^ dzoi' Hung` oy`, lan^` nay` de^? Lieu^~ dzoi' Cam^? Lon*` lam` di Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 323803 !~

1. Muh Lon*` hay Lenh^` huh mai`, con Nhun~ no' doc la` Lon*` =))! Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 613961 ~
Back to top Go down
bell
Góc sáng tác và sưu tầm
Góc sáng tác và sưu tầm
bell

Female
Number of posts : 39

PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 9:11 pm

hình như tên thiệt là Lềnh, sau đọc trại ra rất nà nhìu tên, vd như Lờn, B'Lềnh...
Rất ấn tượng với kiểu áo dài màu cánh sen wần màu cam của Cẩm B'Lềnh, kí ức mãi ko phai...
Back to top Go down
brooksky
Hà mã mun năm!!!
Hà mã mun năm!!!
brooksky

Female
Number of posts : 249

PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 10, 2008 9:21 pm

2 con này, giờ ngùi đó nhớ tên các cụ àh Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 921445
Back to top Go down
http://my.opera.com/brooksky2710
Ti`Nu~
Cô Việt cộng dũng cảm
Cô Việt cộng dũng cảm
Ti`Nu~

Female

PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 11, 2008 7:04 pm

hok hok [-( ! An tuong nhat^' ve` Cam^? Lon*` muh em duoc bik do' la`: ... ao' nguc* mau` den Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 842597 duoi' lop*' ao' dai` vai? man` mau` hong^` Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 376479 !!~
Back to top Go down
Ti`Nu~
Cô Việt cộng dũng cảm
Cô Việt cộng dũng cảm
Ti`Nu~

Female

PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 11, 2008 7:06 pm

em Tau` lai cu' thac' mac' la` k hieu sao, Cam^? Lon*` co' du? cong^ nang va` noi^ nang de^? mac bo^. do' :-j =))!~
thoy, tao di hoc bai` :"> :"> :"> :"> :"> :"> !~

nan?...!~
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Chuyen tinh "anh va em"   Chuyen tinh "anh va em" - Page 2 Icon_minitime

Back to top Go down

Chuyen tinh "anh va em"
Back to top 
Page 2 of 2Go to page : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Hep' pi Bot*' de^ " FAM^? HUYEN^` FU NHAN^" :X :X
» Nguoi ay... tinh co va mai mai
» Tinh ban remix (Nhun - Cui)
» loi to tinh hay nhut moi thoi dai (suu tam)
» |suu tam| Nguoi me dien - tinh mau tu sau nang