C1's World
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For the memories of us, for the images that can never fade away... For the love of us, for our everlasting dreams... FOR OUR FRIENDSHIP

HomeHome  PortalPortal  GalleryGallery  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log inLog in  

Loi chia tay

Go down 
3 posters
AuthorMessage
darksinner
Always blue
Always blue
darksinner

Male
Number of posts : 147

Loi chia tay Empty
PostSubject: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 3:08 am

http://music.yeucahat.com/listen.php?s=24440

Tang cac ban bai hat nay , bai hat ma minh thix, cung coi nhu loi chia tay gi den cac ban
Chuc cac ban chua thanh cong hay giu vung niem tin de thanh cong trong tuong lai
Chuc cac ban da thanh cong ngay cang thanh cong
God bless all of you ...
Back to top Go down
brooksky
Hà mã mun năm!!!
Hà mã mun năm!!!
brooksky

Female
Number of posts : 249

Loi chia tay Empty
PostSubject: Re: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 10:35 pm

Cha nì, khùng vừa thui, là super moderator mùh chạy đi đâu, tính để tui "tự sướng" với cái 4rum nì 1 mìn àh, mún giề? Loi chia tay 904764
Trong thời gian nì mọi người ai cũng căng thẳng và stress cực độ thế mùh ni ông lại làm cho mọi người lo thêm nữa, mún giề?
Loi chia tay 904764
"Chuc cac ban chua thanh cong hay giu vung niem tin de thanh cong trong tuong lai" - đừng wên tự chúc lại cho mìn đi, hmmm..........
Back to top Go down
http://my.opera.com/brooksky2710
darksinner
Always blue
Always blue
darksinner

Male
Number of posts : 147

Loi chia tay Empty
PostSubject: Re: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 1:45 am

Gửi bell và các bạn :

Xin lỗi vì những ngày qua làm cho các bạn lo lắng (?) thực sự hok bik dùng từ sao nữa.Cảm ơn các bạn nhìu lắm , tui chưa bao jờ có ý nghĩ sẽ né tránh các bạn cả , chỉ đơn giản là chưa bao giờ tui lại mún ở 1 mình như lúc này cả , chẳng bik sao nữa
MỖi người mỗi cảnh , tuy là tui bik tui còn may mắn hơn nhiều bạn khác , nhưng nếu trong situation mà ba mẹ dồn rất rất rất nhiều vào mình , và rồi loé lên chút hy vọng khi biết điểm của tui , rồi lại thất vọng khi kết quả ko dc như mong muốn , khi mà cái không khí trong gđ ko còn vui vẻ như trc thì các bạn sẽ hiểu tui đang cảm thấy như thế nào
Mặt khác , năm nay đã có nhìu chuyện xảy ra với tui , phải nói là tui chẳng còn gì cả , tui chỉ có thể dồn sức mình vào nó và một khi ko đạt đc KQ thì hụt hẫng là ko tránh khỏi.
Mỗi ng 1 con đường , ngày mai ai bik ra sao , tui đi nhưng tui sẽ trở lại , nhưng tui bik sẽ ko dễ dàng gì .Anyway i know i can stand tall ....
Thanks everyone a lot , love you all
Back to top Go down
brooksky
Hà mã mun năm!!!
Hà mã mun năm!!!
brooksky

Female
Number of posts : 249

Loi chia tay Empty
PostSubject: Re: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitimeFri Aug 10, 2007 2:29 pm

Okie, đi đâu thì đi, cần tui cho ông mang theo thuốc chóng ói hem haha, đi đâu cứ đi nhưng chỉ cần nhớ là fải way về là đc, lúc đó nhớ trả tìn tui pịt thuốc háháhá Loi chia tay 376479
Nhớ way về đó...
Back to top Go down
http://my.opera.com/brooksky2710
peacent
Người trong bao
Người trong bao
peacent

Male
Number of posts : 52

Loi chia tay Empty
PostSubject: Re: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitimeSun Aug 12, 2007 10:34 pm

Peace of God be with you always...
I have a song for you...mỗi lần nghe xong bài này cũng thấy khuây khỏa hơn...
Happy Birthday and Good Luck!
Tại tuần sau tui bận rùi, fải đi thi bằng lái với lại tới trường để finish the paper work...tui sợ bận wé rùi wên nên nói trước...bây jờ tui đi Golden Gate...sẽ mua wà cho ông...hix

<object><param></param><param></param></object>
Back to top Go down
Sponsored content

Loi chia tay Empty
PostSubject: Re: Loi chia tay   Loi chia tay Icon_minitime

Back to top Go down

Loi chia tay
Back to top 
Page 1 of 1